ขอถามเกี่ยวกับ laptop ค่ะ | Win 7 - บี-เบสท์ คอมพิวเตอร์ - Powered by PHPWind
ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขอถามเกี่ยวกับ laptop ค่ะ
1234567 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 

ขอถามเกี่ยวกับ laptop ค่ะ

สวัสดีค่ะ  สังเกตุคอมพิวเตอร์ นอกจากเครื่องช้าแล้ว เวลาพิมพ์ต้องกดแป้นพิมพ์หนักมากจึงจะพิมพ์ติดค่ะ รู้สึกเครื่องมันรวนๆ คือเวลาพิมพ์ตัว cursor มันกระเด้งไปอยู่อีกที่หนึ่งขณะที่กำลังพิพม์ ทำให้ต้องกลับมาแก้ไขอยู่บ่อยครั้ง ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะ และการเชื่อมต่อของอินเตอร์เนตมีผลหรือไม่ อย่างไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
รหัสลับ:

ถาม/ตอบ
คุณเป็นคนไทยรึเปล่าล่ะ คำตอบคือ:ใช่
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้